Story za mapenzi ya mfanyakazi

About CHENGULA ALfales ni kijana aliyesomea fani ya uhandisi wa magari na mitambo ambaye amejiandaa vyema kuleta habari za kijamii na pia habari za magari kama vyombo vinavyotumika na wa Tanzania na Dunia nzima, kwa mambo yoyote ya magari na mitambo wasiliana nami kwa kupitia e-mail ya alfachengula94 gmail. Mahali: masaki. Namba: Aki ya mama hizi movie na internet vitaniua kila nikijitahdi kuwahi kulala saa tisa, nane, kumi ndo mida yangu" nilijikuta naropoka baada ya kuangalia simu yangu, hapo chuo saa nne kipindi cha kwanza CBE.

Mara zote huwa naenjoy nikiwa na this car more than nikitumia gari yangu spacio, basi hapo nitasikiliza mizika mpaka chuo na nyimbo ninazozirudia mara nyingi ni nicki minaj-night a still young, wizkid-ojuelegba, daimond-ukimuona, burna boy-soke na zahara-destiny. Nazipenda sana hizi nyimbo. Maana sikuwa na mpango wa kuja chuo but nimekuja kwa ajiri yake" "yani cleme you don't care umechelewa kipindi, paul ameenda kivukoni mara moja na kule kwenu lecture kisha ingia nusu saa zilizopita" "ahaa lecture gani huyo?

Msingwa" "mzinguaji yule stori nyingi ngoja nisubiri kipindi cha junior yule ndo namkubali" "poa bwana mida me naenda zangu classroom profesa rwemamu anaingia muda si mrefu" Nilibaki nimekaa pale nachat mara whatsaap, instra, fb, imo na wechat ili mradi tu muda uende ama aje paul au niingie kipindi cha pili. Paul ni mpenzi wangu miezi sita sasa yeye yupo stashahada pale mimi nipo diploma in business adiministration.

Hitron coda 4680 ebox

Wote tulifurahi ujio wake ila mama hakupenda na hata chakula siku hiyo akula kwa ghaziba iliyomjaa. Mida ya saa sita hivi nilipomaliza kuangalia movie ya series ya the marine nilikuwa koridoni kuelekea chumbani nikasikia sauti kutoka chumbani kwa baba na mama hisia zikanipanda. Usikose kufatilia chombezo ili la clementina.

Nilisimama mlangoni nikawa nasikia mama akiongea hapohapo hisia zilinipeleka mbali. Na ki2 kingne kinanishangaza ni mama hapendi niwe karibu sana na baba nikapata jibu kumbe anaogopa nisitembee nae, nilijikuta namshangaa baba kwa jinsi alivyokuwa malaya kumbe rafiki za mama na ndgu zake wengi kisha wapitia na hili hali mama yangu ni mzuri mama wa watu na sijaona hata kasoro kwake kama kupenda baba anapendwa nilijikuta najisemea moyoni "mmh ngoja nikalale mimi mtoto sipaswi kuingilia mambo ya wakubwa" Nilipofika kitandani nililitafakari lile suala kwa kina kabla usingizi haujanipitia saa nane hivi.

Nilikurupuka baada ya kusikia alarm ya simu yangu inahita siku hiyo nilikuwa na kipindi saa mbili net hivyo nilichofanya nilioga haraka sikunywa hata chai nikachukua funguo ya gari kabatini tayari kuondoka na wakati huo sikuweza kumuona mama nikajua yale mambo huenda waliyamaliza hiyo jana usiku. Nilikaa darasani lecture akawa anafundisha na mimi nilikuwa makini kumsikiliza huku nikinote baadhi ya vitu mara nikaona simu inatoa mwanga ishara ya kuonyesha kuna mtu anapiga mimi mara zote nikawa class ama nazima au kuweka silence nilichukua na kuitazama lilitokea jina la lovery mamy kutokana na kukaa katkati ya watu nikaamua kuiasha iite tu kwani zilibaki dak10 kipindi kimalizike.

CHOMBEZO :UTAMU WA MCHEZO SEHEMU YA 1-5

Kipindi kilipoisha niliondoka sikutaka kusubiri kipindi cha pili nilipitia msasani kwa mamkubwa nilikaa pale na mama nae akaniahidi atarudi baada ya wiki hapo kdogo nikafarajika na kurudi nyumbani.

Kulikuwa na utulivu sana nyumbani nikajua dada wa kazi atakuwa peke yake nilipaki gari nje nikaingia ndani kisha nikafungua mlango taratibu na kufunga mlango. Niliona ukimya umetawala ila jikoni palikuwa na purukushani na kilio kama mtu anapigwa nilifungua mlango nilishangaa nilichokiona.

Ukimya ulitawala pale ndani na kunipelekea nianze kufikiria uenda huyu dada wa kazi ametoka kwenda ama dukani au yupo anaoga au anapika jikoni. Nilianza kutembea taratibu nikaiasha sebure nikafungua mlango wa kuelekea vyumbani. Wakati huo nilisikia purukushani za watu huko jikoni yani kilio si kilio. Katika zile purukushani nilifanikiwa kugundua sauti mbili kwanza iliyokuwa inalalamika ilikuwa ya kike na huyo aliyekuwa anahema alikuwa mwanaume.

Nilifungua ule mlango taratibu na moja kwa moja nilikutana na nyuso za watu wawili yani baba na mfanyakazi wa ndani, wote walinikodolea macho hata mimi nilikuwa nawashangaa kwa jinsi walivyokunjana yani wana miili mikubwa kuliko hata mimi ambye ni modo lakini waliweza kumudu ile shughuli huku jasho likiwatoka, nilijikuta nacheka tu "hahahaha haya bwana" kisha nikaondoka na kwenda chumbani kwangu.

Wakati nimetoka huko nyuma zilitokea purukushani za ajabu kama mwizi aliyekimbizwa kwa masaa kadhaa huku nikisikia wakiongea wao wakidhani wananong'onezana kumbe nawasikia. We unadhani clementina hawezi kumwambia mama yake na hili hali anajua kisa kilichomtoa mama yake ni mimi, ngoja nikwambie ukiwa na shda na mimi utanifata kule ebu niashe niende" Yale maongezi yalikatika ghafla na nikasikia mlango ukifunguliwa na kisha kufungwa nilicheka nusura nipasue simu yangu.

Nilivua brauzi yangu na kubakiwa na shimizi yangu kisha nikavua jeans yangu nikabaki na boksa. Mara zote mimi huwa sipendi kujibana na ndio maana nikiwa nyumbani huwa nashnda na kanga ama nguo nyepesi na nguo ya ndani tu hata sidiria huwa sivaagi kutokana na udogo wake.

Mlango ulisikika ukifunguliwa tena inaonekana dadie alibaki palepale mlango akimsubiri. We ulidhani naenda uongo kwaheri" "so ngoja nikupe pesa then nikusindikize" "aah no we baki na mwanao kama pesa utanirushia tigo pesa. Baby wangu akawa amenitumia picha fasta nikaanza kuidownload huku chini ikiwa na maneno "on my way to bath hahahaa amazing body" ile picha ikafunguka wow alikuwa na boksa iliyoichonga vilivyo ile machine nikaanza kuizoom yale maeneo dah!

Nilidata hisia za kunaniu ikanijia na mimi nikawasha kamera yangu na kutegesha ili nipige selfie nae nimtumie picha ya kwanza nilipandisha shimiza na kuasha chuchu nje na ya pili nilitoa boksa kabisa nikamtumia. Kama dakika mbili akanijibu "baby you're looking so sexy u just attract me to do sex with you" nilicheka sana nikaanza kutoka nguo zote na kubakiwa mtupu tukaanza sex chat. Makonda:: Watu lazima waelewe,kwa nini tunaunga mkono yanayomkuta Mh. Makonda kwa dhati.

Quickbooks pos crack

Udhalilishaji kwa watumishi wa umma Makonda alikuwa kinara wa kudhalilisha watumishi wa umma. Hasa katika operesheni yake ya kufanya mikutano ya hadhara huku akiwaita au kuchukua hatua Kali za kinidhamu pale jukwaani kwa maneno ya kuambiwa tu bila kuwa na ushahidi Makonda alikuwa ni nambari wani kudharau watumishi kwa lugha za kebehi na kudharau taaluma zao. Mfano aliwahi kusema pale ofisini kwake watumishi wa umma ni wanne tu wengine wote magarasa.

Anatutukana sisi kwamba hatuna akili kumbe yeye kabumba vyeti.Post a Comment. Home Simulizi Story ya mapenzi: Jamani baba! Story ya mapenzi: Jamani baba!

story za mapenzi ya mfanyakazi

September 15, Baba jamani ooh hapo hapo baba tamu baba, mzee Edwin. Neema hakutaka kuachwa nyuma alinyanyuka haraka na kufungua zipu ya mzee Edwin na kuikamata koni kisha kwa uamlidadi mkubwa aliizamisha mdomoni! Ooooh jamani! Jamani baby ni zaidi ya raha my dear jamani, uwe unanipa kila siku hizi raha, nisugue honey jamani! Yalikuwa ni maneno kutoka kwa Neema.

(MWISHO) SITOKUSAHAU KAMWE 5/5 - SIMULIZI ZA MAPENZI #SimuliziMix

Dear nakojoa jamani uwiiiii, walijikuta wote wakimwaga maji ya dafu na kukumbatiana kisha kupigana mabusu mazito, Neema haraka alisimama na kukimbilia nguo zake huku mzee Edwin akichukua nguo zake na kuanza kuvaa. Christina alifurahia sana ule mchezo na hakuwahi kuona mchezo kama ule wala kufanya toka azaliwe, ingawa alimwona baba yake akiwa uchi tena akifanya kitendo kichafu machoni pake.

Christiana alishangaa sana maneno yaliyokuwa yakiongelewa na Christina siku hiyo. Christina: Christian unajua nakupenda sana mimi? Christian: Hata mimi nakupenda maana Mungu anasema mpende jirani yako kama nafsi yako hivyo. Christian: Nafikiri una pepo wewe! Tags : Simulizi. No comments:. Subscribe to: Post Comments Atom.

Powered by Blogger. Crafted with by TemplatesYard.Baada ya leacture,alikuja kwangu na kuniomba notes za siku ya nyuma kwa sababu hakuweza kuingia darasani hiyo siku iliyopita. I wanted to tell her,i want her to know that i don't want us to be just friends,i love her but i'm just to shy,and i don't know why 2nd year Simu yangu iliita,kupokea alikuwa yeye alikuwa akilia akinielezea jinsi gani boyfriend wake broke her heart,she asked me to come over because she didn't want to be alone,kwa kuwa ni rafiki yangu kipenzi ilinibidi kwenda kumfariji,as i sat next to her on the sofa,nilikuwa nikimuangalia Machoni nikitamani awe wangu.

Baada ya masaa mawili baada ya kuangalia nae movie mbili tatu na kula nae chakula pamoja akarudi katika hali yake ya kawaida,hivyo akaamua kwenda kulala,before akaniangalia na kuniambia "asante" na kunipa tabasamu tamu,i want to tell her to know that i don't us to be just friends,i love her but i'm just too shy,and i dont know why. I want to tell her to know that i don't us to be just friends,i love her but i'm just too shy,and i dont know why.

Graduation Day siku,wiki kisha mwezi ukapita ilikuwa ni mahafali yetu tukimaliza masomo ya chuo,akiinuka kwenda kutunukiwa shahada yake ya uchumi nilikuwa nikimuangalia akiwa amependeza sana siku ile,i wanted her to be mine,but she didn't notice me like that,and i knew it. Miaka michache baadae Nikiwa kanisani Yule Msichana akiwa anaolewa sasa,nilimuangalia akisema "ndiyo nakubali " and drive off to new life,kaolewa na mwanaume mwingine,i wanted her to be mine,but she didn't see me like that,and i knew it.

I want to tell her to know that i dont us to be just friends,i love her but i'm just too shy,and i dont know why. Kwenye Mazishi Miaka ilipita i looked down katika jeneza lilokuwa na msichna ambaye alikuwa ni "bestfriend" wangu,Katika Service ya mazishi wakasoma diary ya Bestfriend ambayo alikuwa akiiandika enzi za maisha ya chuo' Diary yake ilikuwa Ilikuwa ikisomeka hivi I stare at him napenda awe wangu,but he doesn't notice me like that,and i know it,i want to tell him,i want him to know that i dont want us to be just friends,i love him but i'm just to shy,and i dont know why.

I wish he would tell me he loved me! Nilipiga magoti huku nikilia nikijisemea moyoni i wish ningemwambia tu ukweli,nimeshachelewa sipo nae tena katangulia mbele za haki i cried!!

Vunja ukimya. Stori Tamu Kweli,ina maelezo yaliowekwa kwa uwasi wa aina yake. Kwaiyo msichana ananimpenda sana ila ameenda kwa mwingine inakuaje Kiswaenglish hicho jamani kam ni Kiswahili basi iandikwe kiswahili.

Na sio kuchanganya Kiswahili na English vibayo hivyo mpaka kinakua kigumu kueleweka.

Manning pipe flow calculator xls

Kwa mfano jinsi gani boyfriend wake broke her heart. Ila strory nzuri. Sawa, jina langu ni "Merly Ovando".

Nimeolewa na mpenzi wangu wa chuo kwa miaka 7 bila mtoto. Tulijaribu kwamba wote ndani ya uwezo wetu wa kubeba mtoto lakini bila ya kujitahidi juhudi zote zilikuwa za kutoa mimba. Tunafanya vipimo tofauti vya matibabu lakini hakuna kitu kinachoonekana kibaya na sisi. Vitu vilikuwa vibaya zaidi ya muda hadi kufikia kwamba nilikuwa karibu kufungua talaka kwa sababu ya kutokuwa na uwezo wa kulea watoto, lakini John aliendelea kunitia moyo.

Mafanikio yalitokea wakati nilikutana na Maxwell, rafiki yangu wa zamani, na nikamwambia juu ya kutokuwa na uwezo wa kuwa na mtoto na kiasi gani tumekwenda ili kuhakikisha tuna mtoto.

Maxwell alituletea kipaji hiki cha ajabu na kikuu ambacho hatimaye alisaidia Ingawa hatukuwa mashabiki wa aina hii ya kitu, tuliamua kujaribu kwa kukata tamaa kwa sababu tulikuwa tamaa na hatukuwa na uchaguzi mwingine Alifanya maalum sala na tulitumia mizizi na mimea juu yetu Amani ametuhakikishia kuwa nitakuwa na mjamzito kabla ya mwisho wa siku 90 miezi 3. Hapa, John na mimi tuna heri na binti sasa. Maneno hawezi kueleza jinsi Yohana na mimi tunafurahi kwa muujiza wa ajabu ambao Daktari Amani alifanya kwa ajili yetu.

Chevaux surs

Tumejulisha kwa wanandoa wengi wenye matatizo duniani kote na kuwa na habari njema Ninaamini sana kuwa mtu huko nje anahitaji msaada wake. Unaweza kuwasiliana na Daktari Amani kwa barua pepe: doctorpeacetemple gmail. Unataka kukuzwa katika ofisi yako 9 Unataka kukidhi mpenzi wako 10 Tiba ya magonjwa yoyote unayo shida Wasiliana na mtu huyu mkuu ikiwa una shida na ufumbuzi wa kudumu kwa njia ya doctorpeacetemple gmail. I wanted to tell her,i want her to know that i don't want us to be just friends,i love her but i'm just to shy,and i don't know why.Post a Comment.

Home Simulizi Story ya mapenzi: Jamani baba!!!!!!!!!!!!!! Story ya mapenzi: Jamani baba!!!!!!!!!!!!!! September 15, Waliongea sana mwisho Christian alikubali kuwa na mahusiano ya kimapenzi na walipatana jinsi ya kuendesha mapenzi yao bila mtu yoyote kujua ingawa waswahili wanasema hakuna siri ya watu wawili. Baby nimemiss penzi lako tamu ulilonipa jana kama itawezekana na leo nataka tena, kwani wewe hujanimiss mpenzi wangu jamani!!! Ilikuwa ni meseji toka kwa rafiki mkubwa wa mama yake, Khaaaaa kumbe baba ndio mambo anayoyafanya hata siamini anajifanya mlokole kumbe ni Malaya wa kutupwa haraka haraka aliirudisha simu mezani baada ya kusikia vishindo vya mtu aliyekuwa anakuja, hakukosea ni kweli alikuwa baba yake, mwanangu hebu kaa hapa tuongee.

Mama yako yuko wapi? Alienda kazini baba alijibu Christina, mwanangu naomba umshike Mungu kama tulivyo wazazi wako, soma sana neno la Mungu na kumtegemea yeye usije kutuaibisha sisi wazazi wako, Christina hakuamini maneno aliyokuwa akiongea baba yake kutokana na ukweli aliokuwa anaufahamu alitamani kumwambia ukweli lakini alishindwa na kujikaza, sawa baba nimekuelewa nasoma sana na sitokuangusha hata siku moja.

MFANYAKAZI WA BENK AKILI KULALA NA WANAUME 56 KWA WIKI IKIWEMO BOSI WAKE

Girafu Hotel ni sehemu nzuri ya kupumzika wawili wapendanao, hotel hii inapatikana maeneo ya Temeke Sudan, ina huduma nzuri za vyakula na hata vyumba vyao ni vizuri sana, siku hiyo Christina na Christian walipanga kukutana maeneo hayo baada ya Christina kumdanganya baba yake kuwa anahitaji laki moja ya matumizi yake madogo madogo, lakini ukweli ni kwamba alipanga kuonana na Christian ili wafanye kale kamchezo alichokiona kwa baba yake.

Christina alimvua nguo zote Christian na yeye kuvua nguo zote, Christian hakuamini macho yake baada ya kumwona mpenzi wake amevua nguo zote, kitumbua chake kilikuwa kimetuna vizuri na cha kuvutia sana, Christina alikuwa mweupe, mrefu wa wastani alikuwa na chuchu nzuri za kuvutia mwanaume yoyote lijali, alikuwa na meno ya chiki kidogo, kiujumla alikuwa mzuri sana wa kuvutia sana.

Ooh shit!!!! Mwanaume huyo alilia miguno ya hatari kutokana na raha aliyoipata na hakuwahi kuipata zaidi ya kusikia kwa rafiki zake kabla ya kuokoka. Jamani weweeeeeeeeee!

Mungu wangu weee ni maneno yaliyomtoka mfululizo Christian kutokana na kamchezo alichokuwa anapewa. Christian hakubaki nyuma alimsimamisha Christina na kuanza kunyonya chuchu za Christina kwa ustadi mkubwa sana huku akimshikashika makalio yake! Christina alikuwa kalegea kwa raha zile na alikuwa anahema kwa juu juu, oooh jamani raha mpenzi wangu jamani!!!! Jamani jamani! Baby unanimaliza jamani raha weeee! Zilikuwa kelele za Christina baada ya Christian kuzama chumvini.

Christian alimbeba na kumwaga kitandani kisha kuchukua miguu yake na kuiweka mabegani mwake halafu akachukua rungu lake na kuanza kuchezesha na kusugua taratibu juu ya kisimi cha Christina ulikuwa ni utundu wa kipekeee alioufanya uliozidisha raha kubwa sana kwa mtoto Yule wa kike baada ya kuona Christina amezidiwa sana alichukua rungu lake na kuanza kulizamimisha taratibu ndani ya utamu wa Christina, ooooooooooooooooooooh jamani my dear uwiii mwenzako Napata raha za hatari mpenzi unanimaliza baby wangu wangu, Christina alimchezesha gwaride la kutosha ilikuwa ni kipute cha hatari, mara Christina na Christian walimwaga maji ya dafu kwa pamoja, ooh jamani asante sana mpenzi wangu, umeona ilivyo raha kumbe wanafaidi sana aiseee sasa tujitahidi kufanya mara kwa mara!

Walikumbatiana na kupitiwa na usingizi mzito. Michezo ya Christina na Christian ilizidi hadi sasa watu wakaanza kuwahisi kuwa wana mahusiano ya kimapenzi, mama Ally jirani yao baba Edwin aliamua kufunguka kila kitu kwa wazazi wa Christina kwamba motto wenu anajifanya mlokole lakini anajihusisha na mapenzi na Christian na hata mara nyingine wanafanyia mapenzi nyumbani kwenu. Kwanza wazazi walitaka kukataa lakini waliamua kukaa kimya na kumshukuru mama Ally kwa taarifa alizowapa na kuahidi kuzifanyia kazi.

Ilikuwa ni jumamosi ambapo mama Christina, mmewe na mfanyakazi walielekea sokoni kununua mahitaji mbalimbali ya familiya na ndipo Christina akaona ni nafasi pekee ya kumwita mpenzi wake ili wale vitu pale nyumbani. Simu iliita………. Baby…nimekumiss mpenzi wangu ilikuwa ni sauti laini na nzuri iliyopenya masikioni mwa Christian.

Hata mimi mpenzi wangu nimemiss sana penzi lako tamu baby……. Tags : Simulizi. Subscribe to: Post Comments Atom. Powered by Blogger. Crafted with by TemplatesYard.Hivi ni viunganisho vya nje na vitafungua katika dirisha mpya.

Marufuku ya kuwa na uhusiano wa mapenzi kati ya wafanyakazi na wanafunzi katika Chuo Kikuu cha London ni mwamko mpya kwa vyuo vikuu, wachambuzi wamesema.

Makundi ya wanafunzi yamesema kwamba ni imani yao kuwa sera sawia na hiyo zitaanza kutekelezwa na vyuo vingine.

Story ya mapenzi: Jamani baba!!!!!!!!!!!!!!-------3

Inasemekana kwamba sera hiyo inalenga kuzuia unyanyasaji kwa walio na madaraka na vitendo vya ngono. Kelsey Paske, maneja wa kitengo kinachoangazia tabia ya utamaduni, amesema sera hiyo pia inalenga kutatua migogoro ambayo huenda ikazuka kutokana na mahusiano "huenda yakawa na athari mbaya katika mazingira ya kwenye taasisi za masomo". Sera mpya ya mahusiano katika Chuo Kikuu cha London kwa wafanyakazi, kulingana na gazeti la the Guardian, inakataa "mahusiano ya karibu na ya mapenzi kati ya wafanyakazi na wanafunzi pale ambapo kuna usimamizi wa moja kwa moja".

Uhusiano wa mapenzi kati ya mfanyakazi na mwanafunzi ambaye hamsimamii kimasomo moja kwa moja ni lazima uwekwe wazi na mfanyakazi. Sera hiyo pia inakataza mahusiano ya mapenzi na wafanyakazi au wanafunzi wenye umri wa chini ya miaka 18 au watu wazima ambao wako katika hatari mfano, yule ambaye atahitaji usaidizi maalumu kwasababu nya ulemavu. Kukiuka sera hiyo kutachunguzwa na kitengo cha kukabiliana na utovu wa nidhamu chuoni, ambao ni pamoja na uwezekano wa kuchukuliwa kwa hatua kuanzia kupewa onyo rasmi hadi kufutwa kazi au kufukuzwa chuoni.

Update taxonomy field values in a list item csom

Dr Anna Bull, wa shirika moja linalopinga vitendo dhidi ya tabia zinazoendeleza ngono katika taassi za shule za juu, amesema kwamba shirika lake linaunga mkono kikamilifu sera hiyo mpya na ni matumaini yao kwamba vyuo vingine vikuu vitafuata mkondo huo. Alisema kuwa sera hiyo ni moja ya sheria kali Uingereza ambayo pia inatekelezwa na vyuo vikuu vingine viwili vya Greenwich na Roehampton. Dr Bull ameongeza kuwa vyuo vingi vina sera ambazo zinakemea vikali uhusiano wa mapenzi kati ya wahadhiri na wanafunzi lakini sheria kama hiyo bado huenda ikatoa mwanya kwa wafanyakazi wanaotaka kuwa na uhusiano na wanafunzi ambapo wafanyakazi wanaweza kuitisha vikao nje ya jengo la chuo au hata kuzungumza na mwanafunzi kwa namna inayoashiria kuwa anatafuta uhusiano wa mapenzi.

Emma anasema ukosefu wa sera imara ya uhisiano kati ya wanafunzi na wahudumu kama wahadhiri katika chuo alichosomea awali lakini sio Chuo Kikuu cha London, kulimfanya asiwe na ujasiri na kusema kwamba msimamizi wake alikuwa na tabia ya ukosefu wa nidhamu ya aina hiyo.

Msimamizi wa Emma alitaka kukutana naye baada ya kuwasilisha kazi yake, akakubali akidhani kwamba alikuwa anataka kumpongeza. Emma ambaye sio jina lake kamili, wakati huo alikuwa na miaka 20 na anasema kwamba iwapo kungekuwa na sera iliyowazi kama hiyo ingempatia fursa ya kukata kukutana na msimamizi wake nje ya jengo la chuo kikuu.

Lelit elizabeth v2

Kwa mfano, sera ya Chuo Kikuu cha London, inaonesha kwamba wahudumu wenye jukumu la msingi kama kusimamia, kufundisha, au kutoa huduma kwa wanafunzi, wanastahili kuhakikisha vikao kati yao na wanafunzi vinafanyika tu ndani ya jengo na wanastahili kutumia akaunti ya barua pepe au simu za chuoni kuwasiliana na wanafunzi.

Hata hivyo, wanafunzi wengine waliiambia BBC kwamba walikuwa na makubaliano ya kuwa na uhusiano na wahadhiri wao wakati wakiwa vyuo vikuu na wala hawaungi mkono marufuku hiyo. Jen amesema alikuwa na uhusiano wa mapenzi na mhadhiri wake kwa miezi kadhaa alipokuwa na umri wa miaka Wawili hao walikutana wakati wote wawili wakiwa wanashirikiana katika kitengo cha kusaidia wanafunzi na mhadhiri huyo, 31, hakuwahi kuwa mhadhiri wake wa moja kwa moja katika somo lolote lile.

Chama cha Taifa cha Wanafunzi pia kimefurahishwa na sera mpya iliyoanzishwa katika Chuo Kikuu cha London. Afisa mwanamke wa chama hicho Rachel Watters amesema: Ukiangazia suala la mahusiano ya mapenzi katika taasisi za elimu za juu na kwengineko, tunatarajia vyuo vingi zaidi kupitia tena sera zao kwa namna sawa na hiyo. Msemaji wa Vyuo Vikuu Uingereza, anayewakilisha sekta hiyo amesema: "Wanafunzi wote na wafanyakazi ni haki yao kuwa salama na kupata tajriba nzuri, na vyuo vikuu vimejitolea kuwa sehemu salama kuishi, kufanyakazi na kusomea.

Shirika hilo limesema litachapisha mwongozo wake kwa vyuo vikuu kuhusu kudhibiti tabia zisizokubalika za mahusiano ya mapenzi kati ya wafanyakazi na wanafunzi msimu ujao.I was single once, but now i'm a wife and a mother. Nimekaa nikaona sio vibaya iwapo nta-share tips kadhaa zilizonisaidia kumuweka baba watoto sawa na mpaka leo hii sijawahi kuhisi wala kugundua kwamba anatoka nje ya ndoa yetu, japo matatizo ya hapa na pale hayakosekani ila tumedumu na bado tunaendelea na safari.

Usitumie ule muda wa mwanzo kabisa wa mahusiano yenu kutaka kujua "una malengo gani na mie? Na wewe nawe tumia muda huo kufanya kitu hicho hicho. Don't be too demanding. Haki hiyo hauna. Kuwa na shukurani. Learn to appreciate all that he does for you, that way ataona umuhimu wa hayo anayokufanyia, yawe makubwa au madogo. Be real. Badala ya kufika kwake na kuanza kushangaa anaishije bila ya mfanyakazi wa ndani huku ukitamba kuwa wewe huwezi, shangaa anawezaje weka nyumba yake katika hali nzuri mwenyewe bila ya msaada.

Hii itaonyesha fika wewe utakua mke wa aina gani hapo baadae, kama ni wale wakukaa miguu juu huku wakiagiza hata maji waliyoombwa na mume au la. Learn to cook if you don't know how to. Waliosema "the way to a man's heart is through his stomach" hawakukosea.

Ukiachilia mbali wale watu wachache wanaokula ili kushiba wengi hua wanajali ladha. Hiyo ndio hua inawaongezea hamu ya kula na kuwarudisha nyumbani mapema pia kuwafanya wakumiss pale inaposhindikana kula chakula chako.

story za mapenzi ya mfanyakazi

Kwakumwonyesha mwanaume kwamba hata tumbo lake unaweza kuliridhisha unamwongezea sababu za kukuweka kwenye maisha yake. Mpe heshima yake kama mwanaume wako ila usimwogope.

story za mapenzi ya mfanyakazi

Wengine wote usiwape nafasi kumfanya ajisikie kwamba haheshimiki. Kuwa ngao yake. Inapotokea anakumbwa na matatizo yoyote yale onyesha utayari wa wewe kuwa pamoja naye kwa hali na mali mpaka yatakapoisha. Pia usikose kumjali kumpa moyo pale unapoona inahitajika. Kuwa muwazi. Usiwe na chuki. Kikifika kipindi cha yeye kukutambulisha kwa ndugu na rafiki zake onyesha ushirikiano.

Usionyeshe chuki wala kujiona kana kwamba wewe ndio wewe. Give your all. Kama na nyie mtaamua kuonjeshana tunda kabla kama ambavyo wengi wanafanya karne hii basi kuwa mbunifu, mtundu na usiwe mvivu. Onyesha interest kwa yale ayapendayo yeye. Kuwa mtulivu. Usiwe mtu ambae kila saa simu yako inapigwa pigwa na wanaume wasio ndugu wala marafiki wakaribu na wanaoeleweka. Discpline ni muhimu sana. Usiwe mmoja wa wale watu wanaofuatilia wenzi wao masaa yote wanapokuwa hawapo pamoja.Tangu utotoni nilijuwa kuwa nimejaliwa uzuri wa maumbile na sura.

Nikiwa mtoto wa kike wa pekee na wa mwisho wa Mzee Erasto Malyamkono mtaani alijulikana kama Mzee Mswahili nilikuwa nimedekezwa nikadekeka. Kaka zangu walikuwa wakinichunga utadhani mboni ya jicho vile, na hakuna kitu nilichotamani ambacho sikukipata.

Nilijitahidi kuitunza heshima yangu na heshima ya familia hususan maswala ya wanaume. Hadi naanza kidato cha tano nilikuwa bado bikira. Kabla ya hapo vijana wengi kule mtaani maeneo ya Isamilo walikuwa wakinitaka na kunifukuzia. Nawakumbuka kina Maiko, John, Almasi na Mugisha alikuwa na umbo kubwa na kakichwa kidogo, utadhani hana shingo wa pale magorofa ya Benki jinsi walivyokuwa wakinisarandia.

Nilikuwa mcheshi na sikuwa na maringo yoyote. Yangu yalikuwa ni maneno na ahadi kem kem, lakini kuwavulia chupi la!! Nilikula vi pesa vyao vya sangara n a kujinoma kwa tuzawadi twao. Mademu wengi pale mtaani walinichukia sana, na hawakuficha wivu wao. Wengi waliokuwa wakinitaka walikuwa ni watoto wa wakubwa miongoni mwao walikuwemo mtoto wa Jaji maarufu na mwingine alikuwa ni mtoto wa RPC. Namkumbuka mhindi mmoja ambaye naye alikuwa akinifukuzia ile mbaya.

Nilijiona mimi ni malkia wa mbingu nikiitetemesha nchi kila nipitapo. Ilikuwa ni huko Lushoto ndiko nilikopata kwa mara ya kwanza kuonja joto la mapenzi. Basi letu lilisimama pale Mombo kwa ajili ya kujipatia chakula kabla ya kuendelea na safari yetu hadi Moshi. Yeye alikuwa ni mfanyakazi katika Hoteli ya Usambara, mojawapo ya hoteli mashuhuri pale Mombo. Nilikuwa nimekaa kwenye meza moja na marafiki zangu wawili; Sakina Mwanakibili mtoto wa Mbunge na Grace Chambi mtoto wa Katibu wa Wizara, ambaye boyfriend wake alikuwa Mbunge mmoja.

Alikuwa ni mtanashati na sote watatu tulijikuta tukipoteza mtiririko wa mawazo kwa sekunde. Aliporudi tena alijitambulisha kwetu kwa jina na kuchukua oda zetu.

Tulikula kwa haraka haraka kwani tulianza kusikia honi ya basi letu ikianza kulia. Kama kawaida tuliangalia alipokaa dereva na demu mmoja wakila, hatukuwa na haraka. Tulipomaliza kula tulijiandaa kuondoka. Kabla hata hatujafika nje tukasikia mtu akituita. Tukasogea chemba. Sikuamini kuwa mwanamme anaweza kunigusa kihisia namna hiyo.

Marufuku yawekwa ya uhusiano wa mapenzi kati ya wafanyakazi na wanafunzi, Uingereza

Kwani tuna alama kwenye paji? Dereva wa basi alitoka nje na kuelekea kwenye basi. Nikajua nilazime niamue haraka. Alichukua kipande cha karatasi na kuandika namba yake ya simu na kuniambia kuwa siku nikiwa njiani kurudi nimpigie ili tukutane.

Nilimwahidi kuwa nitampigia simu wakati nikirudi toka likizo. Nilikimbilia kupanda basi. Wakataka niwasimulie yaliyotokea. Nilisubiri kwa hamu siku ya kurudi toka likizo. Hata hivyo mawazo yangu yalikuwa kwa PJ tu. Sijui itakuwaje nikimuona, sijui bado atanionyesha kunitaka Kwa uchafu wangu wa mawazo nimwazia akiwa uchi mbele yangu!! Sijui niiguse au la.

Mara nyingi nilijikuta nikijichekea mwenyewe.


comments

Leave a Reply